HOT!i create films, web shows, photo album at your disposal

Tôi sẽ làm cho bạn một hình ảnh hiển thị, hình ảnh anlbum hình ảnh hoặc chỉ đơn giản là một chương cưới để bạn có thể chia sẻ với bạn bè, hoặc đơn giản chỉ để lưu lại những kỷ niệm của photosof kỷ niệm you.With bạn, tôi sẽ tạo ra cho bạn những hình ảnh video album với rất tốt đẹp hiệu ứng chuyển tiếp và trình diễn độc đáo, video hoặc flash như hình ảnh show.You tin vào tôi, tôi sẽ làm cho bạn hài lòng với những gì tôi Cảm ơn bạn rất nhiều

This is from Google translate:

I’ll make you a picture show, picture image anlbum or simply a wedding so that you can share with friends, or simply to save the memories of commemorative photosof you.with you, I will create for you the video album with very nice transition effects and unique performances, video or flash as image show.You to me, I will make you satisfied with theI Thank you very much

Welcome to Fiverr, we are please you are sharing your gig with us and hope that you will continue to post here on the forums. Good luck with your gig(s).

Chào mừng bạn đến với fiverr, chúng tôi xin vui lòng bạn đang chia sẻ buổi biểu diễn của bạn với chúng tôi và hy vọng rằng bạn sẽ tiếp tục đăng bài ở đây trên các diễn đàn. Chúc may mắn với buổi biểu diễn của bạn (s)